DANH SÁCH CÁC TRƯỜNG TẠI NEW ZEALAND

Danh sách các trường tại New Zealand sẽ giúp bạn dễ dàng và thuận lợi hơn cho kế hoạch du học của mình. Du học New Zealand, bạn có thể sang học chương trình tiểu học cho các bé từ 5 tuổi. Chương trình học trung học, chương trình cao đẳng, đại học, sau đại học. Nam Phương Edu sẽ giúp bạn. Nếu bạn không được visa du học New Zealand, chúng tôi cam kết hoàn lại chi phí

Danh sách các trường cao đẳng, đại học tại New Zealand

University of Otago http://www.otago.ac.nz/
Waikato Institute of Technology http://www.wintec.ac.nz
Massey University http://www.massey.ac.nz
Lincoln University http://www.lincoln.ac.nz
 Canterbury Language College http://www.cancan.com
Auckland University of Technology http://www.aut.ac.nz
Victoria University of Wellington http://www.victoria.ac.nz
Academic Colleges Group http://www.acgedu.com
Unitec Institute of Technology http://www.unitec.ac.nz
Dynaspeak http://www.dynaspeak.ac.nz/
AIS St Helens www.ais.ac.nz
Mount Albert Grammar School www.mags.school.nz
Oceania International College www.oceania.co.nz
Christchurch Polytechnic Institute of Technology www.cpit.ac.nz
Design & Arts College of NZ www.dac.ac.nz
Christchurch International College www.cic.ac.nz
Hillmorton High School www.hillmorton.school.nz
Upper Hutt College www.upperhutt.school.nz
Hutt Intl Boy’s School www.hibs.school.nz
Chilton Saint James School www.chilton.school.nz
Onslow College www.onslow.school.nz
Wellington Institute of Technology www.weltec.ac.nz
Tauranga Girl’s College www.tgc.school.nz
Marlborough Girl’s College www.mgc.school.nz
Nelson Marbourough Institute of Technology www.nmit.ac.nz
Aotea College www.aoteacollege.school.nz
Rosehill College www.rosehill-college.co.nz
Takapuna Grammar School www.takapuna.school.nz
Southern Institute of Technology www.sit.ac.nz
Kaikorai Valley College kvcollege.co.nz
Aoraki Polytechnic www.aoraki.ac.nz/
Bay of Plenty Polytechnic http://www.boppoly.ac.nz/
Canterbury University http://www.canterbury.ac.nz/
Eastern Institute of Technology http://www.eit.ac.nz/
Laidlaw College http://www.laidlaw.ac.nz/
Manukau Institute of Technology http://www.manukau.ac.nz/
Northland Polytechnic http://www.northland.ac.nz/
Tairawhiti Polytechnic http://www.tairawhiti.ac.nz/
Taranaki Polytechnic
http://www.taranaki.ac.nz/
University of Auckland http://www.auckland.ac.nz/
Victoria University of Wellington http://www.vuw.ac.nz/
AUT University www.otago.ac.nz/
Otago Polytechnic http://www.op.ac.nz/
University of Canterbury http://www.canterbury.ac.nz/
University of Waikato http://www.waikato.ac.nz/
CPIT (Christchurch Polytechnic Institute of Technology) http://www.cpit.ac.nz/
Nelson Marlborough Institute of Technology http://www.nmit.ac.nz/
NorthTec http://www.northtec.ac.nz/
Tai Poutini Polytechnic http://www.tpp.ac.nz/
Telford Rural Polytechnic http://www.telford.ac.nz/
Open Polytechnic of New Zealand http://www.openpolytechnic.ac.nz/
Universal College of Learning (UCOL) http://www.ucol.ac.nz/
Waiariki Institute of Technology http://www.waiariki.ac.nz/
Wintec http://www.wintec.ac.nz/
Western Institute of Technology at Taranaki http://www.witt.ac.nz/
Whitireia New Zealand http://www.whitireia.ac.nz/
Creative Learning Scheme http://cls.org.nz/
Vision College http://www.visioncollege.ac.nz/
Kingston Institute of Business and Technology http://www.kingston.ac.nz/
Academy New Zealand http://www.academy.ac.nz/
Academy of Diving Trust http://www.academyofdiving.ac.nz/
Active Institute http://www.activeinstitute.co.nz/
Advance Training Centres http://www.militaryprepschool.co.nz/
Agribusiness Training http://education-portal.com/
Ardmore Flying School http://www.ardmore.co.nz/
Aromaflex Academy http://www.aromaflexacademy.com/
Auckland Hotel and Chefs Training School http://www.ahcts.co.nz/
Avonmore Tertiary Institute http://avonmore.ac.nz/
College of Natural Health and Homeopathy http://www.cnhh.ac.nz/
Best Pacific Institute of Education http://www.best.ac.nz/
Bethlehem Tertiary Institute http://www.bti.ac.nz/
CTC Aviation Training (NZ) http://www.ctcaviation.com/
Eagle Flight Training http://www.emich.edu/aviation/
Eastwest College of Intercultural Studies http://www.eastwest.ac.nz/
Edenz Colleges http://www.edenz.ac.nz/
Electec College of Technology http://www.atc.org.nz/node/41

Danh sách các trường trung học tại New Zealand

Rangitoto College www.rangitoto.school.nz
Mount Albert Grammar School www.mags.school.nz
Burnside High School www.burnside.school.nz
Auckland Grammar School
https://www.ags.school.nz
Macleans College www.macleans.school.nz
Westlake Boys’ High School www.westlake.school.nz
Westlake Girls’ High School www.westlakegirls.school.nz
 Epsom Girls’ Grammar School www.eggs.school.nz
Mount Roskill Grammar www.mrgs.school.nz
Pakuranga College www.pakuranga.school.nz
Massey High School www.masseyhigh.school.nz
Otumoetai College www.otc.school.nz
Orewa College www.orewa.school.nz
Lynfield College www.lynfield.school.nz
Howick College www.howickcollege.school.nz
James Hargest College www.jameshargest.school.nz
Botany Downs Secondary College www.bdsc.school.nz

Danh sách các trường tiểu học và trung học tại New Zealand phân theo vùng

  • Đảo Bắc
  1. Auckland
  2. ACG Parnell College
  3. ACG Senior College
  4. ACG Strathallan
  5. ACG Sunderland
  6. Long Bay College
  7. Rangitoto College
  8. Tauranga
  9. ACG Tauranga
  10. Tauranga Boys’ College
  11. Tauranga Girls’ College
  12. Wellington​
  13. Onslow College
  14. Wellington Girls’ College
  15. Whanganui
  16. Whanganui High School
  • Đảo Nam
  1. Christchurch
  2. Avonside Girl’s High School
  3. Shirley Boy’s High School
  4. St Andrew’s College
  5. Dunedin
  6. Kavanagh College
  7. George Street Normal School

Ban muốn du học trường nào, hãy gửi thông tin cho chúng tôi để chúng tôi giúp bạn

ĐIỀN THÔNG TIN CẦN TƯ VẤN TẠI ĐÂY:

Thông tin chi tiết liên hệ: 

Hotline – Zalo: 0939 682 552



0939682552
hoangcat